GiờTrậnTỷ Lệ Châu ÁTỷ LệTỷ Lệ Châu Âu
20/0501h00  Bayern Munchen   vs Eintracht Frankfurt  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0501h00[15] Caen [15] vs Paris Saint Germain (PSG) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0501h00[12] Dijon [12] vs Angers [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0501h00[6] Saint Etienne [6] vs Lille [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0501h00[3] Lyon [3] vs Nice [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0501h00[4] Marseille [4] vs Amiens [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0501h00[20] Metz [20] vs Bordeaux [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0501h00[9] Nantes [9] vs Strasbourg [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0501h00[7] Rennes [7] vs Montpellier [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0501h00[17] Toulouse [17] vs Guingamp [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0501h00[18] Troyes [18] vs Monaco [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0523h00[10] Cracovia Krakow [10] vs Pogon Szczecin [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0523h00[11] Lechia Gdansk [11] vs Sandecja Nowy Sacz [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0523h00[14] Piast Gliwice [14] vs LKS Nieciecza [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0523h00[9] Arka Gdynia [9] vs Slask Wroclaw [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0500h00[1] Ludogorets Razgrad [1] vs Botev Plovdiv [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0500h00[6] Vereya [6] vs Levski Sofia [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0500h00[2] CSKA Sofia [2] vs Beroe Stara Zagora [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0502h00[10] Sint-Truidense [10] vs Lokeren [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0502h00[17] KFCO Wilrijk [17] vs KAS Eupen [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0502h00[11] Oostende [11] vs Royal Antwerp [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0500h00[6] NK Lokomotiva Zagreb [6] vs HNK Cibalia [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0500h00[9] Istra 1961 Pula [9] vs Rudes [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0500h00[1] Dinamo Zagreb [1] vs Inter Zapresic [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0500h00[3] Rijeka [3] vs Hajduk Split [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0500h00[4] ZNK Osijek [4] vs Slaven Koprivnica [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0500h00[9] Diosgyor VTK [9] vs Paksi SE Honlapja [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0500h00[7] Videoton Puskas Akademia [7] vs Mezokovesd-Zsory [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0500h00[10] Balmazujvarosi FC [10] vs Debrecin VSC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0500h00[5] Budapest Honved [5] vs Ferencvarosi TC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0500h00[12] Vasas [12] vs Fehervar Videoton [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0500h00[8] Szombathelyi Haladas [8] vs Ujpesti [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0501h45[8] Sligo Rovers [8] vs Shamrock Rovers [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0522h00[1] F91 Dudelange [1] vs Hostert [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0522h00[2] Progres Niedercorn [2] vs Racing Union [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0522h00[10] Hamm RM Benfica FC [10] vs CS Petange [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0522h00[5] US Mondorf-les-Bains [5] vs Red Boys Differdange [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0522h00[12] Victoria Rosport [12] vs Fola Esch [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0522h00[13] Rodange 91 [13] vs UNA Strassen [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0522h00[7] Jeunesse Esch [7] vs US Esch [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0519h00[5] Zimbru Chisinau [5] vs FC Milsami [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0519h00[3] CSCA-Rapid Chisinau B [3] vs Sheriff Tiraspol [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0523h00[3] Mladost 069 Podgorica [3] vs OFK Petrovac [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0523h00[6] FK Iskra Danilovgrad [6] vs FK Rudar Pljevlja [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0523h00[8] FK Kom [8] vs FK Buducnost Podgorica [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0523h00[7] FK Zeta [7] vs FK Grbalj Radanovici [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0523h00[1] FK Sutjeska Niksic [1] vs Decic Tuzi [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0523h00[7] CSM Studentesc Iasi [7] vs CS Universitatea Craiova [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0523h00[10] CS Voluntari [10] vs Botosani [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0523h00[12] Sepsi [12] vs Juventus Bucuresti [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0523h00[1] CFR Cluj [1] vs FC Viitorul Constanta [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0523h00[11] ACS Poli Timisoara [11] vs Gaz Metan Medias [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0523h00[9] Concordia Chiajna [9] vs Dinamo Bucuresti [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0523h00[2] Steaua Bucuresti [2] vs FC Astra Giurgiu [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0522h00[14] Habitpharm Javor [14] vs FK Rad Beograd [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0522h00[3] Cukaricki Stankom [3] vs Vojvodina Novi Sad [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0522h00[2] Partizan Belgrade [2] vs FK Spartak Zlatibor Voda [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0522h00[4] Radnicki Nis [4] vs FK Napredak Krusevac [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0522h00[9] Radnik Surdulica [9] vs Mladost Lucani [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0522h00[13] FK Backa Backa Palanka [13] vs Borac Cacak [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0522h00[11] Zemun [11] vs Macva Sabac [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0522h00[1] Crvena Zvezda [1] vs FK Vozdovac Beograd [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0522h00[12] Mlada Boleslav [12] vs Dukla Prague [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0522h00[2] Slavia Praha [2] vs Baumit Jablonec [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0522h00[10] Synot Slovacko [10] vs Tescoma Zlin [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0522h00[1] FC Viktoria Plzen [1] vs Teplice [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0522h00[16] Brno [16] vs Vysocina jihlava [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0522h00[11] MFK Karvina [11] vs Banik Ostrava [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0522h00[4] Sparta Praha [4] vs Sigma Olomouc [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0522h00[5] Slovan Liberec [5] vs Bohemians 1905 [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0521h00[7] Grasshopper [7] vs Young Boys [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0521h00[4] St. Gallen [4] vs Lausanne Sports [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0521h00[8] Lugano [8] vs FC Zurich [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0521h00[2] Basel [2] vs Luzern [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0521h00[6] Thun [6] vs FC Sion [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0522h00[9] GIF Sundsvall [9] vs Ostersunds FK [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0522h00[12] IK Sirius FK [12] vs Trelleborgs FF [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0500h00[3] IFK Norrkoping FK [3] vs Dalkurd FF [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0513h00[15] Yokohama Marinos [15] vs V-Varen Nagasaki [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0513h00[17] Gamba Osaka [17] vs Urawa Red Diamonds [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0518h00[14] Shonan Bellmare [14] vs Jubilo Iwata [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0513h00[3] Gyeongnam FC [3] vs Gangwon FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0515h00[12] Chunnam Dragons [12] vs Daegu FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0514h30[11] Changchun Yatai [11] vs Beijing Guoan [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0518h35[9] Guangzhou Fuli FC [9] vs Henan Jianye [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0518h35[12] Hebei HX Xingfu [12] vs Chongqing Lifan [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0502h00[10] Saham [10] vs Oman Club [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0502h00[14] Dhufar [14] vs Muscat [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0502h00[6] Fnjaa [6] vs Al Shabab(OMA) [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0502h00[12] Sohar Club [12] vs Al-Mdeebe [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0502h00[9] Mrbat [9] vs Al-Suwaiq [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0502h00[8] Alslam [8] vs Al-Nahda Muscat [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0502h00[5] Al Oruba Sur [5] vs Al-Nasr(OMA) [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0519h30[3] Balestier Khalsa FC [3] vs Home United FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0519h30[8] Hougang United FC [8] vs Young Lions [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0517h45[7] Nakhon Ratchasima [7] vs Chonburi Shark FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0518h00[11] Pattaya United [11] vs Buriram United [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0519h00[18] Air Force Central [18] vs Bangkok United FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0520h00[9] Ratchaburi FC [9] vs BEC Tero Sasana [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0517h00[5] Can Tho [5] vs Hoang Anh Gia Lai [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0517h00[9] Becamex Binh Duong [9] vs XM Hai Phong FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0517h00[11] SHB Da Nang [11] vs CLB TPHCM [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0502h00[11] Atletico Mineiro [11] vs Cruzeiro (MG) [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0504h00[Dong-1] New York City Football Club [Dong-1] vs Colorado Rapids [Tay-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0504h00[Tay-2] FC Dallas [Tay-2] vs Vancouver Whitecaps [Tay-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0504h00[Dong-11] Toronto FC [Dong-11] vs Orlando City [Dong-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0504h00[Tay-9] Portland Timbers [Tay-9] vs Los Angeles FC [Tay-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0504h00[Dong-10] Philadelphia Union [Dong-10] vs Real Salt Lake [Tay-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0522h00[1] Miedz Legnica [1] vs Pogon Siedlce [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0522h00[2] GKS Katowice [2] vs GKS Tychy [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0522h00[4] Chojniczanka Chojnice [4] vs Chrobry Glogow [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0522h00[12] Puszcza Niepolomice [12] vs Gornik Leczna [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0522h00[8] Odra Opole [8] vs Ruch Chorzow [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0522h00[3] Wigry Suwalki [3] vs OKS Stomil Olsztyn [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0522h00[5] Stal Mielec [5] vs Bytovia Bytow [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0522h00[10] Rakow Czestochowa [10] vs Olimpia Grudziadz [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0522h00[7] Zaglebie Sosnowiec [7] vs Podbeskidzie Bielsko-Biala [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0520h00[4] Hradec Kralove [4] vs Opava [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0520h00[8] FK Graffin Vlasim [8] vs Viktoria Zizkov [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0520h00[12] SK Slovan Varnsdorf [12] vs FK MAS Taborsko [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0520h00[14] Frydek-Mistek [14] vs Usti nad Labem [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0520h00[6] Dynamo Ceske Budejovice [6] vs Trinec [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0520h00[16] Vitkovice [16] vs FK Banik Sokolov [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0520h00[9] Olymp.Hradec Kralove [9] vs SC Znojmo [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0520h00[2] Marila Pribram [2] vs Pardubice [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0515h00[15] Omiya Ardija [15] vs FC Gifu [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0517h00[3] Bucheon FC 1995 [3] vs Seoul E-Land FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0517h00[4] Ansan Mugunghwa FC [4] vs Daejeon Citizen [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0514h30[7] Yanbian [7] vs Hangzhou Greentown [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0518h30[8] Shanghai Shenxin [8] vs Liaoning FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0503h30[8] Deportes Quindio [8] vs Llaneros FC [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0503h30[2] Valledupar FC [2] vs Cortulua [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0503h30[6] Universitario de Popayan [6] vs Deportivo Pereira [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0503h30[10] Real Santander [10] vs Real Cartagena [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0503h30[13] Barranquilla FC [13] vs Fortaleza F.C [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0503h30[7] Expreso Rojo [7] vs Bogota FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0503h30[11] Orsomarso [11] vs Union Magdalena [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0503h30[3] Atletico FC [3] vs Cucuta [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0504h00[Nhóm 2-4] Phoenix Rising FC [Nhóm 2-4] vs Sacramento Republic FC [Nhóm 2-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0504h00[Nhóm 2-15] OKC Energy FC [Nhóm 2-15] vs Colorado Springs Switchbacks FC [Nhóm 2-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0504h00[Nhóm 1-1] Louisville City FC [Nhóm 1-1] vs Atlanta United FC II [Nhóm 1-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0504h00[Nhóm 1-6] FC Cincinnati [Nhóm 1-6] vs North Carolina [Nhóm 1-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0504h00[Nhóm 2-16] Rio Grande Valley [Nhóm 2-16] vs Swope Park Rangers [Nhóm 2-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0504h00[Nhóm 2-13] Reno 1868 [Nhóm 2-13] vs Seattle Sounders B [Nhóm 2-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0504h00[Nhóm 2-10] Las Vegas Lights [Nhóm 2-10] vs Real Monarchs [Nhóm 2-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0504h00[Nhóm 1-12] Charleston Battery [Nhóm 1-12] vs Ottawa Fury [Nhóm 1-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0516h30[5] Sutherland Sharks [5] vs Blacktown City Demons [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0517h00[11] Bonnyrigg White Eagles [11] vs Manly United [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0517h30[3] Sydney United [3] vs Sydney Olympic [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0517h45[12] Sydney FC (Youth) [12] vs Rockdale City Suns [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0515h00[2] Queensland Lions SC [2] vs Brisbane City [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0515h00[1] Western Pride [1] vs Brisbane Strikers [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0515h00[4] Moreton Bay United [4] vs Redlands United FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0515h00[3] Brisbane Olympic United FC [3] vs Magpies Crusaders [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0515h00[11] SWQ Thunder [11] vs Brisbane Roar (Youth) [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0515h00[10] Gold Coast United [10] vs Far North Queensland Bulls [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0512h30[3] Campbelltown City SC [3] vs Metrostars SC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0512h30[9] Para Hills Knlghts SC [9] vs Croydon Kings [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0512h30[10] Adelaide Panthers [10] vs Adelaide City FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0512h00[10] Northcote City [10] vs Dandenong Thunder [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0511h00[3] Yokohama SCC [3] vs Cerezo Osaka U23 [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0511h00[8] Kagoshima United [8] vs SC Sagamihara [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0515h00[1] Gainare Tottori [1] vs Kataller Toyama [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0510h00[8] Nara Club [8] vs Mio Biwako Shiga [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0510h00[5] Imabari FC [5] vs Mio Biwako Shiga [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0510h00[6] Vanraure Hachinohe FC [6] vs Cobar Torre Onagawa [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0510h00[12] Ryutsu Keizai University [12] vs Honda Lock SC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0510h00[7] Run Mel Aomori [7] vs Yokogawa Musashino [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0510h00[15] Tegevajaro Miyazaki [15] vs Veertien Kuwana [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0510h00[14] Sony Sendai [14] vs Verspah Oita [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0514h00[4] Daejeon Korail [4] vs Mokpo City [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0514h00[2] Gyeongju KHNP [2] vs Busan Transportation Corporation [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0518h00[3] Cheonan City [3] vs Gangneung City [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0518h30[1] Gimhae City [1] vs Changwon City [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0503h30[7] Utah Royals Nữ [7] vs Houston Dash Women's [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0507h00[9] Sky Blue FC (w) [9] vs North Carolina Women [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0507h00[5] Washington Spirit (w) [5] vs Portland Thorns FC (w) [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/0510h00[4] Seattle Reign (w) [4] vs Chicago Red Stars (w) [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tylekeobong.com - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá trận bóng đá mới nhất