GiờTrậnTỷ Lệ Châu ÁTỷ LệTỷ Lệ Châu Âu
03/0301h00[9] Nice [9] vs Lille [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h45[2] Monaco [2] vs Bordeaux [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[9] SC Heerenveen [9] vs Willem II [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[1] Alashkert [1] vs Shirak [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h45[10] Derry City [10] vs Dundalk [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h45[1] Cork City [1] vs Bohemians [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h45[8] Bray Wanderers [8] vs Waterford United [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h45[4] St. Patricks Athletic [4] vs Sligo Rovers [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0315h50[3] Melbourne City [3] vs Melbourne Victory [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[15] Kawasaki Frontale [15] vs Shonan Bellmare [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[8] Cerezo Osaka [8] vs Consadole Sapporo [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h30[9] Kashiwa Reysol [9] vs Yokohama Marinos [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[2] Sun Pegasus [2] vs LeeMan [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0318h30[11] Tractor Sazi Tabriz [11] vs Peykan [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0318h30[10] Padideh Mashhad [10] vs Sepidrood Rasht [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[6] Saipa [6] vs Foolad Khozestan [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0321h00[12] Sepahan [12] vs Gostaresh Folad [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0321h10[8] Sanat-Naft [8] vs Siah Jamegan Khorasan [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0320h00[6] Al-Qadsia SC [6] vs Al-Ttadamon(KUW) [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0321h00[5] Al-Jahra [5] vs Kazma [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0322h30[3] Al-Nasar [3] vs Al-Arabi Club (KUW) [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0322h00[7] Al-Ahli Doha [7] vs Al-Khuraitiat [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0300h10[5] Al-Sailiya [5] vs Al Khor SC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0320h00[3] Buriram United [3] vs Prajuab [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0320h30[10] Hatta [10] vs Dabba Al-Fujairah [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0323h15[12] Emirates Club [12] vs Al-Sharjah [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0308h00[5] Monarcas Morelia [5] vs Atlas [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0308h00[8] Club Tijuana [8] vs Lobos BUAP [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[12] Bidvest Wits [12] vs Baroka FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[6] Cape Town City [6] vs Chippa United [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[18] Bourg Peronnas [18] vs Ajaccio [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[2] Nimes [2] vs Paris FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[5] Clermont [5] vs Reims [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[19] Quevilly [19] vs Chamois Niortais [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[15] Ajaccio Gfco [15] vs Lens [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[8] Stade Brestois [8] vs Tours [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[6] Chateauroux [6] vs Nancy [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[10] Lorient [10] vs Le Havre [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[9] Sochaux [9] vs AJ Auxerre [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[13] Valenciennes [13] vs Orleans US 45 [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[9] Dordrecht [9] vs SC Telstar [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[14] Volendam [14] vs FC Eindhoven [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[3] Fortuna Sittard [3] vs MVV Maastricht [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[11] FC Oss [11] vs Cambuur Leeuwaarden [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[8] Almere City FC [8] vs Jong Ajax (Youth) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[19] Helmond Sport [19] vs AZ Alkmaar (Youth) [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[18] RKC Waalwijk [18] vs NEC Nijmegen [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h45[8] Shelbourne [8] vs Drogheda United [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h45[10] Athlone Town [10] vs Cabinteely FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0303h00[6] Finn Harps [6] vs Longford Town [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0303h00[3] Wexford (Youth) [3] vs UC Dublin [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[11] Maccabi Ahi Nazareth [11] vs Ironi Nir Ramat HaSharon [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[10] Hapoel Bnei Lod [10] vs Hapoel Rishon Lezion [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[15] Maccabi Herzliya [15] vs Hapoel Ramat Gan [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[5] Beitar Shimshon Tel Aviv [5] vs Hapoel Petah Tikva [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[7] Hapoel Katamon Jerusalem [7] vs Hapoel Hadera [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[6] Hapoel Afula [6] vs Hapoel Natzrat Illit [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[1] Hapoel Tel Aviv [1] vs Hapoel Kfar Saba [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[16] Ironi Nesher [16] vs Hapoel Marmorek lrony Rehovot [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0322h30[4] FC Liefering [4] vs SV Ried [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0322h30[8] FAC Team Fur Wien [8] vs WSG Wattens [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0322h30[7] Kapfenberg [7] vs FC Blau Weiss Linz [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0322h30[2] FC Wacker Innsbruck [2] vs Austria Lustenau [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0322h30[3] FC Magna Wiener Neustadt [3] vs TSV Hartberg [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0308h00[2] Mineros de Zacatecas [2] vs Zacatepec [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0308h00[12] UAEM Potros [12] vs Celaya FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0309h00[13] Correcaminos UAT [13] vs Atletico San Luis [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0322h00[E-2] Ekenas IF Fotboll [E-2] vs IFK Mariehamn [E-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0300h00[B-2] SJK Seinajoki [B-2] vs Vaasa VPS [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[11] GS Consolat Marseille [11] vs Bastia  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[8] Cholet So [8] vs Grenoble [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[2] Rodez Aveyron [2] vs Entente Sannois [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[12] Pau FC [12] vs Stade Lavallois MFC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[6] USL Dunkerque [6] vs Les Herbiers [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[16] Avranches [16] vs Lyon Duchere [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[3] Red Star FC 93 [3] vs Avenir Sportif Beziers [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[9] Boulogne [9] vs Concarneau [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[17] Creteil [17] vs Chambly Fc [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h30[2] Albany Creek [2] vs The Gap [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h30[12] Virginia United [12] vs Grange Thistle SC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0316h00[8] Redlands United FC [8] vs Brisbane Roar (Youth) [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0316h45[2] Adelaide Comets FC [2] vs West Adelaide SC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0315h30[4] Melbourne Knights [4] vs Pascoe Vale SC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0316h30[10] Green Gully Cavaliers [10] vs Port Melbourne [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0316h30[11] Oakleigh Cannons [11] vs Bentleigh greens [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0323h30[13] SV Seligenporten [13] vs SV Schalding Heining [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[1-3] Tottenham Hotspur U23 [1-3] vs Derby County U23 [1-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h00[1-10] Manchester City U23 [1-10] vs West Ham U23 [1-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h00[1-12] Manchester United U23 [1-12] vs Sunderland U23 [1-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h05[1-1] Arsenal U23 [1-1] vs Chelsea U21 [1-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[3] Karpaty U21 [3] vs FC Shakhtar Donetsk U21 [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[1] Dinamo KyivU21 [1] vs Zorya U21 [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[7] FC Vorskla U21 [7] vs Chernomorets Odessa U21 [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[12] Zirka Kirovohrad U21 [12] vs PFK Aleksandriya U21 [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[4] Illichivets U21 [4] vs Olimpic Donetsk U21 [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[11] Stal Kamianske U21 [11] vs Veres Rivne U21 [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tylekeobong.com - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá trận bóng đá mới nhất