GiờTrậnTỷ Lệ Châu ÁTỷ LệTỷ Lệ Châu Âu
03/0501h45[C-1] AS Roma [C-1] vs Liverpool [E-1]
0 : 0
0.91
0 : 0
0.99
3.70
2.38
3.70
2.56
 
1.00
3 1/2
0.88
03/0503h59[B-3] Delfin SC [B-3] vs Colo Colo [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0503h59[H-3] Atletico Junior Barranquilla [H-3] vs Boca Juniors [H-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0503h59[G-1] Corinthians Paulista (SP) [G-1] vs Independiente [G-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0503h59[C-2] Atletico Tucuman [C-2] vs CA Penarol [C-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0503h59[E-4] Vasco da Gama [E-4] vs Cruzeiro (MG) [E-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0500h00[10] Vaprus Parnu [10] vs Flora Paide [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0500h00[3] FC Flora Tallinn [3] vs Nomme JK Kalju [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0500h00[6] JK Tallinna Kalev [6] vs Viljandi Tulevik [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0520h00[4] Dila Gori [4] vs Dinamo Tbilisi [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0520h00[7] FC Sioni Bolnisi [7] vs Chikhura Sachkhere [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0520h00[8] FC Kolkheti Poti [8] vs Torpedo Kutaisi [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0520h00[1] FC Saburtalo Tbilisi [1] vs Samtredia [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0520h00[3] FC Metalurgi Rustavi [3] vs Lokomotiv Tbilisi [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0523h00[4] FK Palanga [4] vs Trakai [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0501h00[2] FK Zalgiris Vilnius [2] vs Suduva [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0522h00[4] Rabotnicki Skopje [4] vs Pobeda Prilep [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0522h00[3] Sileks [3] vs FK Shkendija 79 [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0522h00[10] FK Skopje [10] vs FK Korzo Prilep [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0522h00[6] Renova Cepciste [6] vs FC Vardar Skopje [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0522h00[9] Pelister Bitola [9] vs Academy Pandev [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h00[14] Kashima Antlers [14] vs V-Varen Nagasaki [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h00[3] Kawasaki Frontale [3] vs Urawa Red Diamonds [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h00[18] Nagoya Grampus [18] vs Cerezo Osaka [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h00[6] Vissel Kobe [6] vs FC Tokyo [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h00[15] Yokohama Marinos [15] vs Jubilo Iwata [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h00[13] Shonan Bellmare [13] vs Kashiwa Reysol [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h00[17] Gamba Osaka [17] vs Vegalta Sendai [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h30[1] Hiroshima Sanfrecce [1] vs Shimizu S-Pulse [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0519h00[16] Sagan Tosu [16] vs Consadole Sapporo [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h30[3] Jeju United [3] vs Gangwon FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h30[6] Pohang Steelers [6] vs Incheon United [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h30[2] Suwon Samsung Bluewings [2] vs Ulsan Hyundai FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h30[4] Gyeongnam FC [4] vs FC Seoul [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h30[5] Sangju Sangmu Phoenix [5] vs Chunnam Dragons [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h30[1] Jeonbuk Hyundai Motors [1] vs Daegu FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0515h45[9] PKNP FC [9] vs kelantan [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0520h00[7] Kuala Lumpur [7] vs Selangor PKNS [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0520h00[6] Melaka [6] vs Perak [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h45[8] Hougang United FC [8] vs Home United FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h45[7] Singapore Warriors [7] vs DPMM FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h45[2] Tampines Rovers FC [2] vs Balestier Khalsa FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0515h00[D-3] FC Ahal [D-3] vs Esteghlal Dushanbe [D-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0515h30[I-2] Hwaebul [I-2] vs April 25 Sports Club [I-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h00[I-4] Fu Jen University [I-4] vs Benfica de Macau [I-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0519h30[D-2] FC Altyn Asyr [D-2] vs Alay [D-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0520h30[E-2] Bengaluru [E-2] vs Aizawl FC [E-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0523h00[E-1] New Radiant [E-1] vs Chittagong Abahani [E-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0522h00[10] Vitoria Guimaraes B [10] vs Porto B [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0519h00[5] Baltika Kaliningrad [5] vs Shinnik Yaroslavl [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0519h00[16] Luch Energiya [16] vs Avangard [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0519h00[13] Spartak Moscow II [13] vs Dinamo St Petersburg [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0519h00[19] Zenit-2 St.Petersburg [19] vs Khimki [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0519h00[4] Spartak Tambov [4] vs Tyumen [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0519h00[9] Kuban Krasnodar [9] vs Volga Olimpiets [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0519h00[2] Gazovik Orenburg [2] vs Sibir Novosibirsk [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0519h00[1] Yenisey Krasnoyarsk [1] vs Volgar-Gazprom Astrachan [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0519h00[20] Fakel [20] vs Tom Tomsk [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0519h00[14] Rotor Volgograd [14] vs Kryliya Sovetov [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0506h00[11] Deportes La Serena [11] vs Santiago Morning [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0504h00[Nhóm 1-16] Ottawa Fury [Nhóm 1-16] vs Red Bull New York Reserve [Nhóm 1-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0504h00[Nhóm 2-8] Portland Timbers Reserve [Nhóm 2-8] vs Sacramento Republic FC [Nhóm 2-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0522h45  Neman Grodno   vs BATE Borisov  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0522h45  Dnepr Mogilev   vs Dinamo Brest  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h00[6] Inglewood United [6] vs Perth SC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h00[3] Bayswater City [3] vs Sorrento F.C. [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h00[8] Floreat Athena [8] vs Cockburn City [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h00[12] Armadale SC [12] vs Perth Glory FC Am [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h00[4] ECU Joondalup [4] vs Balcatta FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h00[14] ECU Joondalup [14] vs Stirling Lions [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h00[13] Forrestfield United [13] vs Subiaco AFC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0510h00[8] Nara Club [8] vs Imabari FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0510h00[6] Vanraure Hachinohe FC [6] vs Honda Lock SC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0510h00[12] Ryutsu Keizai University [12] vs Honda FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0510h00[4] Osaka FC [4] vs Maruyasu Industries [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0510h00[2] Yokogawa Musashino [2] vs Mio Biwako Shiga [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0510h00[13] Veertien Kuwana [13] vs Verspah Oita [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0510h00[15] Tegevajaro Miyazaki [15] vs Cobar Torre Onagawa [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0510h00[14] Sony Sendai [14] vs Run Mel Aomori [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0507h30[2] Chicago Red Stars (w) [2] vs Orlando Pride Women's [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0501h00[1-3] Tottenham Hotspur U23 [1-3] vs Manchester City U23 [1-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0515h00  SKODA Xanthi U20   vs Platanias U20  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0516h00[MSFL-1] Kavina U21 [MSFL-1] vs Mlada BoleslavU21 [CFL-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h30[MSFL-8] Fotbal Trinec U21 [MSFL-8] vs FCBohemians1905 U21 [CFL-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0519h00[MSFL-5] BrnoU21 [MSFL-5] vs Slavia PrahaU21 [CFL-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0519h00[CFL-12] FK Baumit JablonecU21 [CFL-12] vs Ceske BudejoviceU21 [CFL-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0520h00[MSFL-7] SK Sigma OlomoucU21 [MSFL-7] vs Dukla PrahaU21 [CFL-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0521h00[CFL-4] Hradec KraloveU21 [CFL-4] vs Slovan LiberecU21 [CFL-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0521h00[MSFL-2] Synot SlovackoU21 [MSFL-2] vs Marila Pribram U21 [CFL-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0521h00[CFL-2] Sparta PrahaU21 [CFL-2] vs Zlin U21 [MSFL-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0521h00[MSFL-4] Banik OstravaU21 [MSFL-4] vs TepliceU21 [CFL-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tylekeobong.com - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá trận bóng đá mới nhất