GiờTrậnTỷ Lệ Châu ÁTỷ LệTỷ Lệ Châu Âu
11/0320h30[6] Arsenal [6] vs Watford [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h00[10] Bournemouth AFC [10] vs Tottenham Hotspur [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[10] Girona [10] vs Deportivo La Coruna [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[16] Alaves [16] vs Real Betis [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[2] Atletico Madrid [2] vs Celta Vigo [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[13] Athletic Bilbao [13] vs Leganes [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[7] Eibar [7] vs Real Madrid [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[15] RCD Espanyol [15] vs Real Sociedad [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[11] Getafe [11] vs Levante [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[18] Las Palmas [18] vs Villarreal [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[20] Malaga [20] vs FC Barcelona [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[6] Sevilla [6] vs Valencia [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[15] Sassuolo [15] vs Spal [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[13] Bologna [13] vs Atalanta [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[14] Cagliari [14] vs Lazio [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[17] Crotone [17] vs Sampdoria [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[11] Fiorentina [11] vs Benevento [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[12] Genoa [12] vs AC Milan [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[3] Inter Milan [3] vs Napoli [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[2] Juventus [2] vs Udinese [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[4] AS Roma [4] vs Torino [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[19] Verona [19] vs Chievo [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[11] Portimonense [11] vs Vitoria Guimaraes [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[7] GD Chaves [7] vs Sporting Lisbon [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[13] Belenenses [13] vs CD Tondela [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[2] Benfica [2] vs Aves [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[4] Sporting Braga [4] vs Moreirense [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[6] Boavista FC [6] vs Estoril [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[9] Maritimo [9] vs Vitoria Setubal [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[12] Pacos de Ferreira [12] vs FC Porto [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[5] Rio Ave [5] vs Feirense [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0317h30[13] Groningen [13] vs PEC Zwolle [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h30[2] AFC Ajax [2] vs SC Heerenveen [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h30[6] FC Utrecht [6] vs Vitesse Arnhem [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h45[4] Feyenoord [4] vs AZ Alkmaar [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0317h00[3] Spartak Moscow [3] vs SKA Khabarovsk [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0317h00[13] Amkar Perm [13] vs Arsenal Tula [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0317h00[12] Dynamo Moscow [12] vs FC Krasnodar [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0317h00[14] FK Ruan Tosno [14] vs Rubin Kazan [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0317h00[7] Terek Grozny [7] vs CSKA Moscow [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0317h00[8] Ural Sverdlovsk Oblast [8] vs Lokomotiv Moscow [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0317h00[6] FC Ufa [6] vs Anzhi Makhachkala [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0317h00[9] Rostov FK [9] vs Zenit St. Petersburg [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0317h00[3] Banants [3] vs Shirak [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[1] Qarabag [1] vs Zira FK [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[6] Sabayi [6] vs Standard Sumqayit [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[3] Progres Niedercorn [3] vs US Esch [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[6] Hamm RM Benfica FC [6] vs US Mondorf-les-Bains [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[9] Hostert [9] vs Jeunesse Esch [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[11] Victoria Rosport [11] vs Red Boys Differdange [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[8] Racing Union [8] vs CS Petange [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[13] Rodange 91 [13] vs F91 Dudelange [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[2] Fola Esch [2] vs UNA Strassen [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[9] Mosta FC [9] vs Gzira United [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[2] Valletta FC [2] vs Hibernians FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h00[12] Akhisar Bld.Geng [12] vs Trabzonspor [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h00[5] Kayserispor [5] vs Kardemir Karabukspor [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h00[7] Goztepe [7] vs Antalyaspor [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h00[8] Sivasspor [8] vs Kasimpasa [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h00[14] Alanyaspor [14] vs Istanbul Buyuksehir Belediyesi [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h00[17] Osmanlispor FC [17] vs Bursaspor [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h00[9] Yeni Malatyaspor [9] vs Fenerbahce [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h00[4] Besiktas JK [4] vs Genclerbirligi [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h00[1] Galatasaray [1] vs Konyaspor [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[5] Odense BK [5] vs Aarhus AGF [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[8] Aalborg [8] vs Randers FC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[3] Nordsjaelland [3] vs Midtjylland [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[7] AC Horsens [7] vs Brondby IF [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[4] FC Copenhagen [4] vs Helsingor [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[9] Sonderjyske [9] vs Lyngby [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[6] Hobro [6] vs Silkeborg [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0313h30[9] Yuen Long FC [9] vs Wofoo Tai Po [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0316h30[7] Hong Kong Sapling [7] vs Sun Pegasus [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h10[8] Al-Ttadamon(KUW) [8] vs Kazma [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h45[2] Al-Salmiyah [2] vs Al Kuwait SC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0315h45[7] Perak [7] vs Selangor [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[4] Melaka [4] vs PKNP FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h00[6] Chiangrai United [6] vs Ratchaburi FC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h00[3] Prajuab [3] vs Muang Thong United [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[7] Nakhon Ratchasima [7] vs Sukhothai [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[1] Port FC [1] vs Ubon UMT United [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[14] Defensa Y Justicia [14] vs Belgrano [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[16] Patronato Parana [16] vs River Plate [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[2] Talleres Cordoba [2] vs Atletico Tucuman [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[4] Godoy Cruz Antonio Tomba [4] vs Arsenal de Sarandi [28]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[24] Chacarita juniors [24] vs Racing Club [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[1] Boca Juniors [1] vs Club Atletico Tigre [25]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[20] Gimnasia La Plata [20] vs Banfield [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[6] Independiente [6] vs Argentinos juniors [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[21] Lanus [21] vs Estudiantes La Plata [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[23] Newells Old Boys [23] vs San Martin San Juan [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[27] Olimpo Bahia Blanca [27] vs Colon de Santa Fe [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[5] Union Santa Fe [5] vs Temperley [26]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[7] CA Huracan [7] vs San Lorenzo [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[22] Velez Sarsfield [22] vs Rosario Central [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[A-7] Club Guabira [A-7] vs Sport Boys Warnes [B-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[A-4] Jorge Wilstermann [A-4] vs Bolivar [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0304h15[B-5] The Strongest [B-5] vs Aurora [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0306h30[A-6] Universitario de Sucre [A-6] vs Real Potosi [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[9] Macara [9] vs Sociedad Deportiva Aucas [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[2] Universidad Catolica [2] vs Club Sport Emelec [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[6] Guayaquil City [6] vs Delfin SC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[4] Deportivo Cuenca [4] vs Independiente Jose Teran [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[1] Barcelona SC(ECU) [1] vs CD El Nacional [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[8] Liga Dep. Universitaria Quito [8] vs Tecnico Universitario [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0303h00[A-8] Inti Gas Deportes [A-8] vs UTC Cajamarca [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0303h00[B-2] FBC Melgar [B-2] vs Sport Huancayo [B-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0303h00[A-3] Sporting Cristal [A-3] vs Universitario De Deportes [A-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0303h00[B-3] Real Atletico Garcilaso [B-3] vs EM Deportivo Binacional [B-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0303h00[B-8] Deportivo Municipal [B-8] vs Sport Boys [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0303h00[A-5] Comerciantes Unidos [A-5] vs Sport Rosario [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0303h00[B-1] Academia Deportiva Cantolao [B-1] vs Deportivo Union Comercio [B-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0303h00[A-2] Alianza Lima [A-2] vs Dep.San Martin [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0301h00[3] Pumas U.N.A.M. [3] vs Toluca [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[12] Cartagines Deportiva SA [12] vs Guadalupe FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[5] AD Carmelita [5] vs Deportivo Saprissa [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[9] Universidad de Costa Rica [9] vs Limon FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[1] Alajuelense [1] vs Perez Zeledon [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[11] Municipal Liberia [11] vs Santos De Guapiles [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[8] AD Grecia [8] vs Herediano [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[13] CF Reus Deportiu [13] vs SD Huesca [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[5] Granada CF [5] vs Gimnastic Tarragona [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[20] Cordoba [20] vs CD Lugo [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[17] Barcelona B [17] vs Numancia [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[16] Albacete [16] vs Osasuna [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[18] Almeria [18] vs Rayo Vallecano [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[2] Cadiz [2] vs Sevilla Atletico [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[14] AD Alcorcon [14] vs Real Valladolid [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[9] Sporting Gijon [9] vs Cultural Leonesa [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[12] Tenerife [12] vs Real Oviedo [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[11] Real Zaragoza [11] vs La Hoya Lorca CF [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h30[16] Darmstadt [16] vs Ingolstadt [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h30[6] Jahn Regensburg [6] vs SV Sandhausen [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h30[8] Union Berlin [8] vs Erzgebirge Aue [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h30[9] Arminia Bielefeld [9] vs Nurnberg [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h30[14] VfL Bochum [14] vs Holstein Kiel [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h30[13] Dynamo Dresden [13] vs Heidenheimer [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h30[4] MSV Duisburg [4] vs Fortuna Dusseldorf [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h30[17] Greuther Furth [17] vs Kaiserslautern [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h30[11] St. Pauli [11] vs Eintracht Braunschweig [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[9] Boluspor [9] vs Caykur Rizespor [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[10] Elazigspor [10] vs Gaziantep Buyuksehir Belediyesi [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[18] Gaziantepspor [18] vs Samsunspor [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[17] Denizlispor [17] vs Erzurum BB [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[1] Umraniyespor [1] vs Manisaspor [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[5] Istanbulspor [5] vs Ankaragucu [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[8] Giresunspor [8] vs Adana Demirspor [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[11] Eskisehirspor [11] vs Altinordu [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[12] Adanaspor [12] vs Balikesirspor [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h45[9] Nykobing Falster [9] vs Vendsyssel [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h45[5] Herfolge Boldklub Koge [5] vs Thisted FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h45[6] Fredericia [6] vs Esbjerg [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h45[12] Skive IK [12] vs Fremad Amager [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h45[11] Brabrand [11] vs Viborg [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h45[8] Roskilde [8] vs Vejle [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[D-5] Hafnarfjordur [D-5] vs Grindavik [D-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h15[B-3] KR Reykjavik [B-3] vs IR Reykjavik [B-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[B-2] KA Akureyri [B-2] vs Breidablik [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[B-12] SudTirol [B-12] vs Renate AC [B-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[C-18] Catanzaro [C-18] vs Trapani [C-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[C-9] Juve Stabia [C-9] vs USD Akragas [C-19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[B-16] Teramo [B-16] vs Santarcangelo [B-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[C-6] US Siracusa [C-6] vs US Casertana 1908 [C-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[C-16] Paganese [C-16] vs Rende [C-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[A-12] Cuneo [A-12] vs Robur Siena S.S.D. [A-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[A-5] Giana [A-5] vs Livorno [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[A-13] Pistoiese [A-13] vs Pontedera [A-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[B-17] Fermana [B-17] vs Reggiana [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[C-12] Fondi [C-12] vs A.S Andria Bat [C-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[A-2] Pisa [A-2] vs Alessandria [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[C-8] ASD Sicula Leonzio [C-8] vs Catania [C-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[C-17] Bisceglie 1913 [C-17] vs Cosenza Calcio 1914 [C-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[B-18] AC Mestre [B-18] vs Pordenone Calcio SSD [B-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[B-3] Bassano [B-3] vs Padova [B-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[B-4] Gubbio [B-4] vs Feralpisalo [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[B-7] Albinoleffe [B-7] vs Ravenna [B-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[A-15] Arezzo [A-15] vs Monza [A-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[A-16] Lucchese [A-16] vs Gavorrano [A-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[A-17] Prato [A-17] vs Pro Piacenza [A-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[C-14] Reggina [C-14] vs AC Monopoli [C-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[A-9] Robur Siena S.S.D. [A-9] vs Viterbese [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[B-13] Triestina [B-13] vs Vicenza [B-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[C-1] Lecce [C-1] vs Matera [C-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0311h00[8] Sunshine Coast FC [8] vs Redlands United FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h30[12] Far North Queensland Bulls [12] vs Brisbane Strikers [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[9] Tupi Juiz de Fora MG [9] vs Democrata [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[3] Villa Nova-MG [3] vs America MG [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[5] Caldense MG [5] vs Uberlândia [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[4] Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT [4] vs Boa Esporte Clube [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[11] Atletico Mineiro [11] vs Tombense [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[8] CA Patrocinense [8] vs Cruzeiro (MG) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[8] Londrina PR [8] vs CE Uniao PR [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[5] Cianorte PR [5] vs Gremio Metropolitano Maringa [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[11] Prudentopolis [11] vs Toledo Colonia Work PR [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[3] Coritiba PR [3] vs Foz do Iguacu PR [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[9] Parana STC PR [9] vs Cascavel PR [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/03Hoãn[7] Cruzeiro RS [7] vs Caxias RS [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/03Hoãn[5] Sao Luiz(RS) [5] vs Sao Jose PoA RS [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/03Hoãn[11] Sao Paulo RS [11] vs Brasil de Pelotas [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/03Hoãn[8] Avenida RS [8] vs Novo Hamburgo RS [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[3] Internacional RS [3] vs Gremio (RS) [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/03Hoãn[9] Juventude [9] vs Veranopolis RS [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[D-3] Botafogo SP [D-3] vs Corinthians Paulista (SP) [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[B-3] Santo Andre [B-3] vs Gremio Novorizontin [C-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[A-2] Bragantino [A-2] vs Sao Caetano [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[A-3] Ituano SP [A-3] vs Palmeiras [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[D-4] Mirassol [D-4] vs Linense(BRA) [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[B-1] Sao Paulo [B-1] vs Red Bull Brasil SP [D-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[B-2] Ponte Preta [B-2] vs Ferroviaria SP [C-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[D-1] Santos [D-1] vs Sao Bento [C-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[1-5] Sunderland U23 [1-5] vs Everton U23 [1-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[1-9] Liverpool U23 [1-9] vs Manchester United U23 [1-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[14] FCBohemians1905 U21 [14] vs Slavia PrahaU21 [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[8] Slovan LiberecU21 [8] vs FK Baumit JablonecU21 [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[2] TepliceU21 [2] vs Marila Pribram U21 [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[17] Dukla PrahaU21 [17] vs Hradec KraloveU21 [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[18] Ceske BudejoviceU21 [18] vs Mlada BoleslavU21 [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tylekeobong.com - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá trận bóng đá mới nhất