GiờTrậnTỷ Lệ Châu ÁTỷ LệTỷ Lệ Châu Âu
18/0518h59  Iran   vs Uzbekistan  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0502h30[9] Zulte-Waregem [9] vs Lierse [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0502h30[14] Mouscron Peruwelz [14] vs Oud Heverlee [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0502h30[12] Red Star Waasland [12] vs Kortrijk [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0500h00[8] Viljandi Tulevik [8] vs Flora Paide [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0501h45[2] Cork City [2] vs Bray Wanderers [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0501h45[7] Bohemians [7] vs Dundalk [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0501h45[6] St. Patricks Athletic [6] vs Derry City [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0501h45[3] Waterford United [3] vs Limerick FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0501h00[15] Brommapojkarna [15] vs Kalmar [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0500h00[5] Aalborg [5] vs Nordsjaelland [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0500h00[6] AC Horsens [6] vs Brondby IF [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0500h00[4] FC Copenhagen [4] vs Midtjylland [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0518h35[8] Tianjin Teda [8] vs Shandong Luneng [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0518h00[13] Sai Gon FC [13] vs Sanna Khanh Hoa [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0521h00[11] Spezia [11] vs Parma [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0521h00[6] Venezia [6] vs Pescara [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0521h00[13] Salernitana [13] vs Palermo [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0521h00[16] Novara [16] vs ACD Virtus Entella [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0521h00[4] Frosinone [4] vs Foggia [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0521h00[20] Ascoli [20] vs Brescia [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0521h00[7] Bari [7] vs Carpi [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0521h00[19] Cesena [19] vs Cremonese [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0521h00[8] Cittadella [8] vs Pro Vercelli [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0521h00[1] Empoli [1] vs Perugia [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0521h00[21] Ternana [21] vs Avellino [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0520h00[14] Hapoel Ramat Gan [14] vs Hapoel Kfar Saba [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0520h00[4] Hapoel Rishon Lezion [4] vs Maccabi Ahi Nazareth [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0520h00[5] Maccabi Ahi Nazareth [5] vs Hapoel Hadera [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0520h00[15] Maccabi Herzliya [15] vs Hapoel Bnei Lod [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0520h00[6] Beitar Shimshon Tel Aviv [6] vs Hapoel Tel Aviv [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0520h00[7] Hapoel Afula [7] vs Hapoel Katamon Jerusalem [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0520h00[16] Ironi Nesher [16] vs Ironi Nir Ramat HaSharon [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0520h00[12] Hapoel Marmorek lrony Rehovot [12] vs Hapoel Petah Tikva [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0502h00[3] Vaduz [3] vs Chiasso [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0502h00[5] FC Rapperswil-Jona [5] vs Neuchatel Xamax [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0502h00[6] FC Wil 1900 [6] vs Servette [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0502h00[10] Wohlen [10] vs Schaffhausen [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0502h00[9] Winterthur [9] vs Aarau [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0523h30[10] FAC Team Fur Wien [10] vs FC Blau Weiss Linz [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0523h30[7] Kapfenberg [7] vs TSV Hartberg [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0523h30[6] Austria Lustenau [6] vs FC Liefering [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0523h30[8] WSG Wattens [8] vs SV Ried [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0523h30[3] FC Magna Wiener Neustadt [3] vs FC Wacker Innsbruck [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0518h00[2] Fagiano Okayama [2] vs Tokyo Verdy [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0504h00[Nhóm 2-8] Portland Timbers Reserve [Nhóm 2-8] vs Los Angeles Galaxy II [Nhóm 2-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0501h45  Manchester United   vs Chelsea  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0517h15[2] Bentleigh greens [2] vs Port Melbourne [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0517h15[5] Pascoe Vale SC [5] vs Oakleigh Cannons [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0517h30[4] Green Gully Cavaliers [4] vs Hume City [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0510h00[4] Osaka FC [4] vs Honda FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0518h00[8] Chernomorets Odessa U21 [8] vs Zirka Kirovohrad U21 [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0518h00[6] Zorya Reserves [6] vs Stal Kamianske U21 [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0518h00[1] Dinamo KyivU21 [1] vs FC Shakhtar Donetsk U21 [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0518h00[7] FC Vorskla U21 [7] vs Karpaty U21 [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0518h00[5] PFK Aleksandriya U21 [5] vs Illichivets U21 [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0518h00[10] Veres Rivne U21 [10] vs Olimpik Donetsk Reserves [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tylekeobong.com - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá trận bóng đá mới nhất