GiờTrậnTỷ Lệ Châu ÁTỷ LệTỷ Lệ Châu Âu
10/0301h00[12] Heracles Almelo [12] vs FC Twente Enschede [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0317h00[6] Ararat Yerevan [6] vs Alashkert [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0302h45[2] Bohemians [2] vs St. Patricks Athletic [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0302h45[7] Dundalk [7] vs Cork City [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0302h45[5] Sligo Rovers [5] vs Waterford United [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0302h45[3] Limerick FC [3] vs Bray Wanderers [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0303h00[9] Shamrock Rovers [9] vs Derry City [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0300h00[14] Lija Athletic [14] vs Tarxien Rainbows F.C [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0302h45[7] Llandudno [7] vs Prestatyn Town FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0302h45[12] Carmarthen [12] vs Barry Town AFC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0302h45[3] Bangor City FC [3] vs Bala Town [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0319h00[4] Eastern A.A Football Team [4] vs Guangzhou R F U19 [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0320h00[4] Selangor PKNS [4] vs kelantan [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0308h00[5] Southern United [5] vs Hamilton Wanderers SC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0320h35[2] Al Shabab(OMA) [2] vs Dhufar [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0320h40[1] Al-Suwaiq [1] vs Oman Club [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0322h00[5] Al-Sailiya [5] vs Al-Garrafa [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0322h00[4] Umm Salal [4] vs Al-Sadd [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0320h00[16] Chainat FC [16] vs BEC Tero Sasana [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0308h00[5] Monarcas Morelia [5] vs Veracruz [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0310h00[18] Atlas [18] vs Puebla [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[16] Chamois Niortais [16] vs Lorient [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[20] Tours [20] vs Valenciennes [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[12] Orleans US 45 [12] vs Nimes [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[4] Paris FC [4] vs Sochaux [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[3] Ajaccio [3] vs Quevilly [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[11] AJ Auxerre [11] vs Stade Brestois [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[14] Lens [14] vs Bourg Peronnas [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[7] Le Havre [7] vs Clermont [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[17] Nancy [17] vs Ajaccio Gfco [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[1] Reims [1] vs Chateauroux [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[1] Jong Ajax (Youth) [1] vs Go Ahead Eagles [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[4] Emmen [4] vs AZ Alkmaar (Youth) [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[7] De Graafschap [7] vs Dordrecht [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[5] SC Telstar [5] vs Helmond Sport [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[10] Den Bosch [10] vs FC Oss [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[13] Cambuur Leeuwaarden [13] vs Almere City FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[12] MVV Maastricht [12] vs FC Utrecht (Youth) [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[15] FC Eindhoven [15] vs Fortuna Sittard [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[2] NEC Nijmegen [2] vs Volendam [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[18] RKC Waalwijk [18] vs Jong PSV Eindhoven (Youth) [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0302h45[5] Drogheda United [5] vs Athlone Town [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0302h45[9] Cabinteely FC [9] vs Cobh Ramblers [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0302h45[2] UC Dublin [2] vs Salthill Devon Galway [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0303h00[6] Finn Harps [6] vs Shelbourne [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0319h00[13] Hapoel Petah Tikva [13] vs Maccabi Herzliya [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0319h00[14] Hapoel Ramat Gan [14] vs Hapoel Afula [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0319h00[12] Ironi Nir Ramat HaSharon [12] vs Ironi Nesher [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0319h00[3] Hapoel Rishon Lezion [3] vs Beitar Shimshon Tel Aviv [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0319h00[8] Hapoel Natzrat Illit [8] vs Maccabi Ahi Nazareth [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0319h00[2] Hapoel Kfar Saba [2] vs Hapoel Katamon Jerusalem [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0319h00[9] Hapoel Marmorek lrony Rehovot [9] vs Hapoel Tel Aviv [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0319h00[4] Hapoel Hadera [4] vs Hapoel Bnei Lod [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[8] FC Wil 1900 [8] vs Vaduz [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0322h30[5] TSV Hartberg [5] vs FC Liefering [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0322h30[10] FC Blau Weiss Linz [10] vs SV Ried [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0322h30[8] FAC Team Fur Wien [8] vs FC Magna Wiener Neustadt [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0322h30[6] Austria Lustenau [6] vs Kapfenberg [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0322h30[9] WSG Wattens [9] vs FC Wacker Innsbruck [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0315h15[7] Sarawak [7] vs PDRM [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0315h45[9] Pulau Pinang [9] vs Darul Takzim II [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0320h00[1] Felda United [1] vs Kuantan FA [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0309h00[7] CF Atlante [7] vs Tampico Madero [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0309h00[16] Atletico San Luis [16] vs UAEM Potros [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0309h30[8] Venados FC [8] vs Correcaminos UAT [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0310h36[14] Cimarrones de Sonora [14] vs FC Juarez [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0302h00[A-1] Valur Reykjavik [A-1] vs Akranes [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0304h00[A-4] Vikingur Reykjavik [A-4] vs Fram Reykjavik [A-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0300h00[B-6] TPV [B-6] vs PK Keski Uusimaa [B-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0300h00[B-2] KPV [B-2] vs Jaro [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0320h30  Esteghlal Khozestan   vs Khouneh Be Khouneh  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[7] Avenir Sportif Beziers [7] vs Pau FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[13] Lyon Duchere [13] vs Rodez Aveyron [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[10] Entente Sannois [10] vs Boulogne [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[14] Les Herbiers [14] vs Creteil [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[5] Concarneau [5] vs USL Dunkerque [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[15] Chambly Fc [15] vs Red Star FC 93 [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00  Bastia   vs Avranches [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[1] Grenoble [1] vs GS Consolat Marseille [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0301h00[4] Stade Lavallois MFC [4] vs Cholet So [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0317h30[4] Brisbane Knights [4] vs Albany Creek [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0317h30[5] Centenary Stormers [5] vs Bayside United FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0318h00[4] Inglewood United [4] vs Cockburn City [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0318h00[1] Armadale SC [1] vs Perth SC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0316h30[4] Sturt Lions [4] vs Para Hills Knlghts SC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0316h15[2] Bentleigh greens [2] vs Pascoe Vale SC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0316h30[10] Green Gully Cavaliers [10] vs FC Bulleen Lions [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0316h30[11] Oakleigh Cannons [11] vs South Melbourne [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0302h00[2-10] Middlesbrough U23 [2-10] vs Brighton U23 [2-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tylekeobong.com - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá trận bóng đá mới nhất