GiờTrậnTỷ Lệ Châu ÁTỷ LệTỷ Lệ Châu Âu
17/0503h59[H-2] Boca Juniors [H-2] vs Alianza Lima [H-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0503h59[D-1] Flamengo [D-1] vs Club Sport Emelec [D-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0503h59[H-1] Palmeiras [H-1] vs Atletico Junior Barranquilla [H-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0500h00[5] Botev Plovdiv [5] vs Vereya [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0500h00[4] Beroe Stara Zagora [4] vs Ludogorets Razgrad [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0500h00[3] Levski Sofia [3] vs CSKA Sofia [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0500h00[3] FC Flora Tallinn [3] vs FC Kuressaare [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0522h00[4] Spartaks Jurmala [4] vs Jelgava [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0500h00[8] FK Valmiera [8] vs FK Ventspils [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0500h00[5] Caramba/Dinamo Rigaja [5] vs FK Liepaja [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0501h00[7] Metta/LU Riga [7] vs Rigas Futbola skola [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0523h00[5] FK Palanga [5] vs Stumbras [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0523h00[3] Mladost 069 Podgorica [3] vs FK Zeta [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0523h00[10] Decic Tuzi [10] vs FK Kom [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0523h00[4] FK Grbalj Radanovici [4] vs FK Iskra Danilovgrad [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0523h00[9] OFK Petrovac [9] vs FK Buducnost Podgorica [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0523h00[5] FK Rudar Pljevlja [5] vs FK Sutjeska Niksic [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0500h00[1] Brann [1] vs Haugesund [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0500h00[6] Valerenga [6] vs Stabaek [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0500h00[13] Odd Grenland [13] vs Sandefjord [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0500h00[2] Molde [2] vs Stromsgodset [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0500h00[10] Kristiansund BK [10] vs Ranheim IL [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0500h00[14] Bodo Glimt [14] vs Tromso IL [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0500h00[8] Sarpsborg 08 [8] vs Start IK [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0500h00[4] Rosenborg [4] vs Lillestrom [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0501h00[1] Hammarby [1] vs Malmo FF [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0519h30[5] Young Lions [5] vs Albirex Niigata FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0515h00[D-4] Alay [D-4] vs FC Ahal [D-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0518h00[D-1] Esteghlal Dushanbe [D-1] vs FC Altyn Asyr [D-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0518h00[I-1] April 25 Sports Club [I-1] vs Fu Jen University [I-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0518h00[I-2] Benfica de Macau [I-2] vs Hwaebul [I-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0520h15[E-4] Aizawl FC [E-4] vs New Radiant [E-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0520h15[E-3] Chittagong Abahani [E-3] vs Bengaluru [E-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0520h00[5] Trinec [5] vs FK Graffin Vlasim [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0520h00[3] Pardubice [3] vs Dynamo Ceske Budejovice [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0520h00[13] FK MAS Taborsko [13] vs Viktoria Zizkov [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0520h00[1] Opava [1] vs Marila Pribram [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0520h00[16] Vitkovice [16] vs Hradec Kralove [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0520h00[15] Usti nad Labem [15] vs Olymp.Hradec Kralove [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0520h00[7] SC Znojmo [7] vs SK Slovan Varnsdorf [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0520h00[10] FK Banik Sokolov [10] vs Frydek-Mistek [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0519h45[4] Vejle [4] vs Fredericia [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0519h45[2] Vendsyssel [2] vs Nykobing Falster [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0519h45[8] Fremad Amager [8] vs Thisted FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0519h45[6] Herfolge Boldklub Koge [6] vs Viborg [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0519h45[12] Skive IK [12] vs Esbjerg [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0519h45[11] Brabrand [11] vs Roskilde [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0514h30[7] Yanbian [7] vs Qingdao Huanghai F.C. [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0518h30[12] Liaoning FC [12] vs Dalian Chaoyue [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0518h30[14] Zhejiang Yiteng FC [14] vs Xinjiang Tianshan Leopard [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0518h35[4] Hangzhou Greentown [4] vs Shijiazhuang YongChang FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0504h00[Nhóm 1-10] Bethlehem Steel [Nhóm 1-10] vs Red Bull New York Reserve [Nhóm 1-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0518h00[C-2] Urawa Red Diamonds [C-2] vs Hiroshima Sanfrecce [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0518h00[A-1] Yokohama Marinos [A-1] vs Albirex Niigata [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0518h00[B-1] Ventforet Kofu [B-1] vs Jubilo Iwata [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0518h00[B-4] Consadole Sapporo [B-4] vs Shimizu S-Pulse [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0518h00[C-3] Gamba Osaka [C-3] vs Nagoya Grampus [C-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0518h00[A-4] FC Tokyo [A-4] vs Vegalta Sendai [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0518h00[6] Changwon City [6] vs Gyeongju KHNP [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0518h00[8] Gangneung City [8] vs Daejeon Korail [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0518h00[5] Mokpo City [5] vs Busan Transportation Corporation [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
16/0518h00[3] Cheonan City [3] vs Gimhae City [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tylekeobong.com - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá trận bóng đá mới nhất