GiờTrậnTỷ Lệ Châu ÁTỷ LệTỷ Lệ Châu Âu
04/0320h30[12] Brighton Hove Albion [12] vs Arsenal [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[1] Manchester City [1] vs Chelsea [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[12] Leganes [12] vs Malaga [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[1] FC Barcelona [1] vs Atletico Madrid [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[7] Celta Vigo [7] vs Las Palmas [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[19] Deportivo La Coruna [19] vs Eibar [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[17] Levante [17] vs RCD Espanyol [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[3] Real Madrid [3] vs Getafe [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[13] Real Sociedad [13] vs Alaves [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[5] Sevilla [5] vs Athletic Bilbao [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[4] Valencia [4] vs Real Betis [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[6] Villarreal [6] vs Girona [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[13] Genoa [13] vs Cagliari [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[20] Benevento [20] vs Verona [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[8] Atalanta [8] vs Sampdoria [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[15] Chievo [15] vs Sassuolo [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[9] Torino [9] vs Crotone [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[10] Udinese [10] vs Fiorentina [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h45[7] AC Milan [7] vs Inter Milan [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[13] Caen [13] vs Strasbourg [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[5] Montpellier [5] vs Lyon [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[3] Marseille [3] vs Nantes [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[12] CD Tondela [12] vs GD Chaves [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[13] Aves [13] vs Portimonense [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[16] Estoril [16] vs Sporting Braga [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[17] Feirense [17] vs Boavista FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[18] Moreirense [18] vs Pacos de Ferreira [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[2] Benfica [2] vs Maritimo [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[1] FC Porto [1] vs Sporting Lisbon [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[14] Vitoria Setubal [14] vs Rio Ave [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[9] Vitoria Guimaraes [9] vs Belenenses [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h30[6] PEC Zwolle [6] vs VVV Venlo [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h30[18] Sparta Rotterdam [18] vs ADO Den Haag [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h30[7] Vitesse Arnhem [7] vs AFC Ajax [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h45[16] FC Twente Enschede [16] vs Groningen [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[10] Arsenal Tula [10] vs Terek Grozny [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[16] SKA Khabarovsk [16] vs FK Ruan Tosno [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[15] Anzhi Makhachkala [15] vs Rubin Kazan [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[4] FC Krasnodar [4] vs Rostov FK [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[6] FC Ufa [6] vs Dynamo Moscow [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[5] CSKA Moscow [5] vs Ural Sverdlovsk Oblast [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[1] Lokomotiv Moscow [1] vs Spartak Moscow [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[2] Zenit St. Petersburg [2] vs Amkar Perm [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[6] Ararat Yerevan [6] vs Gandzasar Kapan [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0320h00[2] FK Gilan Gabala [2] vs FC Neftci Baku [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0320h00[3] Zira FK [3] vs FK Inter Baku [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[1] F91 Dudelange [1] vs Hamm RM Benfica FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[4] US Mondorf-les-Bains [4] vs Jeunesse Esch [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[12] UNA Strassen [12] vs Racing Union [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[8] CS Petange [8] vs Progres Niedercorn [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[14] US Esch [14] vs Victoria Rosport [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[5] Red Boys Differdange [5] vs Rodange 91 [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[2] Fola Esch [2] vs Hostert [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[8] Hamrun Spartans [8] vs Senglea Athletic [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[6] Hibernians FC [6] vs Sliema Wanderers FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[14] Habitpharm Javor [14] vs Radnicki Nis [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[2] Partizan Belgrade [2] vs FK Rad Beograd [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[4] FK Spartak Zlatibor Voda [4] vs Zemun [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[5] FK Vozdovac Beograd [5] vs Mladost Lucani [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[13] FK Backa Backa Palanka [13] vs Radnik Surdulica [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[11] Macva Sabac [11] vs FK Napredak Krusevac [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[7] Vojvodina Novi Sad [7] vs Crvena Zvezda [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[15] Borac Cacak [15] vs Cukaricki Stankom [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[6] Trabzonspor [6] vs Besiktas JK [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[16] Konyaspor [16] vs Yeni Malatyaspor [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[12] Bursaspor [12] vs Kayserispor [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[13] Genclerbirligi [13] vs Alanyaspor [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[14] Antalyaspor [14] vs Sivasspor [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[2] Istanbul Buyuksehir Belediyesi [2] vs Goztepe [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[10] Kasimpasa [10] vs Osmanlispor FC [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[18] Kardemir Karabukspor [18] vs Galatasaray [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[3] Fenerbahce [3] vs Akhisar Bld.Geng [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[8] Aalborg [8] vs AC Horsens [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[13] Randers FC [13] vs Nordsjaelland [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[10] Silkeborg [10] vs Midtjylland [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[11] Aarhus AGF [11] vs FC Copenhagen [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[14] Helsingor [14] vs Sonderjyske [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[12] Lyngby [12] vs Hobro [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[2] Brondby IF [2] vs Odense BK [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0313h00[6] Western Sydney [6] vs Perth Glory [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0314h00[7] Urawa Red Diamonds [7] vs Hiroshima Sanfrecce [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0312h00  Gyeongnam FC   vs Sangju Sangmu Phoenix [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0313h30[5] Guangzhou R F U19 [5] vs Biu Chun Rangers [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0316h30[8] Hong Kong Sapling [8] vs Eastern A.A Football Team [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h00[15] Bangkok Glass [15] vs Port FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h00[2] Sukhothai [2] vs Chainat FC [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[11] Ratchaburi FC [11] vs Bangkok United FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[7] Suphanburi FC [7] vs Chonburi Shark FC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[11] Belgrano [11] vs Patronato Parana [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[25] Temperley [25] vs Gimnasia La Plata [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[17] San Martin San Juan [17] vs Independiente [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[13] Argentinos juniors [13] vs Boca Juniors [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[28] Arsenal de Sarandi [28] vs Lanus [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[18] Banfield [18] vs Newells Old Boys [23]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[10] Colon de Santa Fe [10] vs CA Huracan [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[7] Estudiantes La Plata [7] vs Olimpo Bahia Blanca [27]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[12] Atletico Tucuman [12] vs Defensa Y Justicia [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[4] Racing Club [4] vs Velez Sarsfield [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[19] River Plate [19] vs Chacarita juniors [26]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[15] Rosario Central [15] vs Godoy Cruz Antonio Tomba [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[24] Club Atletico Tigre [24] vs Talleres Cordoba [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[A-5] Universitario de Sucre [A-5] vs Jorge Wilstermann [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[A-1] Bolivar [A-1] vs Club Guabira [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0304h15[A-2] Real Potosi [A-2] vs Oriente Petrolero [A-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0306h30[B-2] Royal Pari FC [B-2] vs Destroyers [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[2] Tecnico Universitario [2] vs Universidad Catolica [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[3] Independiente Jose Teran [3] vs Guayaquil City [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[6] Delfin SC [6] vs Barcelona SC(ECU) [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[7] Club Sport Emelec [7] vs Deportivo Cuenca [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[10] CD El Nacional [10] vs Macara [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[4] Liga Dep. Universitaria Quito [4] vs Sociedad Deportiva Aucas [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[A-1] Dep.San Martin [A-1] vs Sporting Cristal [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[B-8] Deportivo Union Comercio [B-8] vs FBC Melgar [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[B-3] Sport Boys [B-3] vs Academia Deportiva Cantolao [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[A-8] Universitario De Deportes [A-8] vs Inti Gas Deportes [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[A-6] UTC Cajamarca [A-6] vs Comerciantes Unidos [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[A-4] Sport Rosario [A-4] vs Alianza Lima [A-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[B-5] EM Deportivo Binacional [B-5] vs Deportivo Municipal [B-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[B-6] Sport Huancayo [B-6] vs Real Atletico Garcilaso [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0301h00[9] Toluca [9] vs Pachuca [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[15] CDSyC Cruz Azul [15] vs Queretaro FC [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0307h00[14] Veracruz [14] vs Tigres UANL [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[4] Perez Zeledon [4] vs Universidad de Costa Rica [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[5] Santos De Guapiles [5] vs AD Carmelita [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[10] Limon FC [10] vs AD Grecia [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[8] Guadalupe FC [8] vs Municipal Liberia [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[3] Deportivo Saprissa [3] vs Cartagines Deportiva SA [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[1] Herediano [1] vs Alajuelense [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[13] Misr Elmaqasah [13] vs Zamalek [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0301h00[1] EL Ahly [1] vs Alrga [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0320h30[10] Bloemfontein Celtic [10] vs Ajax Cape Town [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0320h30[14] Polokwane City FC [14] vs Lamontville Golden Arrows [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[19] Cultural Leonesa [19] vs CF Reus Deportiu [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[10] CD Lugo [10] vs Granada CF [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[22] Sevilla Atletico [22] vs Sporting Gijon [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[1] SD Huesca [1] vs Almeria [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[5] Real Oviedo [5] vs Barcelona B [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[15] AD Alcorcon [15] vs Cordoba [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[21] La Hoya Lorca CF [21] vs Albacete [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[17] Gimnastic Tarragona [17] vs Tenerife [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[6] Numancia [6] vs Real Zaragoza [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[8] Osasuna [8] vs Cadiz [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[9] Real Valladolid [9] vs Rayo Vallecano [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[3] Holstein Kiel [3] vs MSV Duisburg [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[9] Ingolstadt [9] vs VfL Bochum [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[6] SV Sandhausen [6] vs Erzgebirge Aue [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[2] Fortuna Dusseldorf [2] vs St. Pauli [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[11] Heidenheimer [11] vs Arminia Bielefeld [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[13] Eintracht Braunschweig [13] vs Jahn Regensburg [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[10] Dynamo Dresden [10] vs Darmstadt [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[18] Kaiserslautern [18] vs Union Berlin [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[1] Nurnberg [1] vs Greuther Furth [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[13] Sporting CP B [13] vs FC Arouca [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[19] Sporting Braga II [19] vs FC Famalicao [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[5] Viseu [5] vs Oliveirense [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[15] Cova Piedade [15] vs Porto B [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[20] Real Sport Clube [20] vs Nacional da Madeira [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[18] Gil Vicente [18] vs Leixoes [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[12] SC Covilha [12] vs SL Benfica B [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[17] CF Uniao Madeira [17] vs Vitoria Guimaraes B [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[1] Academica Coimbra [1] vs Penafiel [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[14] Varzim [14] vs Santa Clara [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0301h00[16] Go Ahead Eagles [16] vs De Graafschap [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[6] Baltika Kaliningrad [6] vs Zenit-2 St.Petersburg [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[9] Shinnik Yaroslavl [9] vs Tom Tomsk [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[16] Tyumen [16] vs Volga Olimpiets [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[11] Spartak Moscow II [11] vs Fakel [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[4] Spartak Tambov [4] vs Rotor Volgograd [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[2] Gazovik Orenburg [2] vs Kuban Krasnodar [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[7] Sibir Novosibirsk [7] vs Luch Energiya [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[8] Volgar-Gazprom Astrachan [8] vs Khimki [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[1] Yenisey Krasnoyarsk [1] vs Avangard [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[5] Dinamo St Petersburg [5] vs Kryliya Sovetov [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[8] Boluspor [8] vs Ankaragucu [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[9] Elazigspor [9] vs Umraniyespor [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[18] Gaziantepspor [18] vs Balikesirspor [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[17] Denizlispor [17] vs Manisaspor [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[6] Istanbulspor [6] vs Erzurum BB [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[11] Giresunspor [11] vs Gaziantep Buyuksehir Belediyesi [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[12] Eskisehirspor [12] vs Adana Demirspor [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[14] Samsunspor [14] vs Caykur Rizespor [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[10] Adanaspor [10] vs Altinordu [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h45[4] Esbjerg [4] vs Skive IK [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h45[1] Vejle [1] vs Thisted FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h45[7] Viborg [7] vs Nykobing Falster [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h45[3] Vendsyssel [3] vs Roskilde [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h45[10] Fremad Amager [10] vs Brabrand [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h45[6] Fredericia [6] vs Herfolge Boldklub Koge [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0311h00[21] Roasso Kumamoto [21] vs Tokushima Vortis [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0312h00[6] JEF United Ichihara Chiba [6] vs Mito Hollyhock [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0312h00[13] Fagiano Okayama [13] vs Tochigi SC  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0312h00[16] Machida Zelvia [16] vs Omiya Ardija  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0312h00[17] Zweigen Kanazawa FC [17] vs Kamatamare Sanuki [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0313h00[20] Renofa Yamaguchi [20] vs Ehime FC [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0313h00[9] Oita Trinita [9] vs Montedio Yamagata [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0313h00[6] Suwon FC [6] vs Seoul E-Land FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0315h00[5] Ansan Mugunghwa FC [5] vs Ansan Greeners FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0301h00[4] Leones Univ Guadalajara [4] vs Murcielagos [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[D-5] Thor Akureyri [D-5] vs UMF Selfoss [D-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h15[C-3] Fjolnir [C-3] vs Stjarnan Gardabaer [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00  AIK Solna   vs Halmstads  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00  Elfsborg   vs Hammarby  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00  GAIS Goteborg   vs Vasalunds IF  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00  Syrianska FC   vs IK Oddevold  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00  Malmo FF   vs Brommapojkarna  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00  Dalkurd FF   vs Gefle IF  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00  Oster   vs Varbergs BoIS FC  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00  IK Sirius FK   vs IFK Goteborg  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[1] Blackburn Rovers [1] vs Wigan Athletic [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-6] Monza [A-6] vs Prato [A-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-8] Trapani [C-8] vs Fondi [C-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-2] Carrarese [A-2] vs Giana [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-11] Juve Stabia [C-11] vs ASD Sicula Leonzio [C-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-3] Feralpisalo [B-3] vs Ravenna [B-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-9] Pordenone Calcio SSD [B-9] vs Albinoleffe [B-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-6] Rende [C-6] vs Bisceglie 1913 [C-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-17] Gavorrano [A-17] vs Pisa [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-12] Santarcangelo [B-12] vs SudTirol [B-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-5] Matera [C-5] vs Catanzaro [C-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-16] A.S Andria Bat [C-16] vs Reggina [C-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-3] AC Monopoli [C-3] vs US Casertana 1908 [C-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-19] USD Akragas [C-19] vs Lecce [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-5] Sambenedettese [B-5] vs Renate AC [B-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-4] Viterbese [A-4] vs Piacenza [A-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-9] Pro Piacenza [A-9] vs Robur Siena S.S.D. [A-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-12] Virtus Francavilla [C-12] vs Paganese [C-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-11] Robur Siena S.S.D. [A-11] vs Arezzo [A-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-4] Padova [B-4] vs Teramo [B-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-1] Reggiana [B-1] vs AC Mestre [B-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-11] Alma Juventus Fano [B-11] vs Gubbio [B-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-4] Catania [C-4] vs US Siracusa [C-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-7] Vicenza [B-7] vs Fermana [B-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-15] Lucchese [A-15] vs Pistoiese [A-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-5] Livorno [A-5] vs Cuneo [A-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-8] Triestina [B-8] vs Bassano [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0312h00[7] Mount Gravatt Hawks [7] vs Acacia Ridge [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0314h00[9] Taringa Rovers [9] vs Centenary Stormers [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0315h00[8] North Pine United [8] vs Brisbane Knights [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0315h00[3] Bayside United FC [3] vs UQ FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h00[5] Floreat Athena [5] vs ECU Joondalup [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0314h00[1] Brisbane Olympic United FC [1] vs SWQ Thunder [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[5] Villa Nova-MG [5] vs Caldense MG [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[8] Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT [8] vs Tombense [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[11] Uberlândia [11] vs CA Patrocinense [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[7] Atletico Mineiro [7] vs Cruzeiro (MG) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[8] Londrina PR [8] vs Prudentopolis [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[2] Foz do Iguacu PR [2] vs Cascavel PR [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[7] Rio Branco PR [7] vs Toledo Colonia Work PR [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[3] Coritiba PR [3] vs Gremio Metropolitano Maringa [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[10] Novo Hamburgo RS [10] vs Brasil de Pelotas [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[6] Sao Luiz(RS) [6] vs Cruzeiro RS [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[11] Sao Paulo RS [11] vs Veranopolis RS [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[7] Avenida RS [7] vs Caxias RS [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[3] Internacional RS [3] vs Sao Jose PoA RS [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[9] Juventude [9] vs Gremio (RS) [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[A-4] Linense(BRA) [A-4] vs Sao Paulo [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[D-2] Red Bull Brasil SP [D-2] vs Sao Bento [C-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[C-3] Gremio Novorizontin [C-3] vs Ituano SP [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[C-4] Ferroviaria SP [C-4] vs Mirassol [D-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[B-3] Santo Andre [B-3] vs Botafogo SP [D-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[C-1] Palmeiras [C-1] vs Sao Caetano [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[B-2] Ponte Preta [B-2] vs Bragantino [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[D-1] Santos [D-1] vs Corinthians Paulista (SP) [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h30  Germania Halberstadt   vs Budissa Bautzen  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h30  Berliner FC Dynamo   vs Energie Cottbus  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h30  SV Babelsberg 03   vs BFC Viktoria 1889  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h30  Berliner AK 07   vs TSG Neustrelitz  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[2-1] Norwich City U23 [2-1] vs Fulham U23 [2-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[12] SK Sigma OlomoucU21 [12] vs Kavina U21 [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[14] Vysocina JihlavaU21 [14] vs Synot SlovackoU21 [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[11] Banik OstravaU21 [11] vs BrnoU21 [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[7] Zlin U21 [7] vs Fotbal Trinec U21 [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[18] FK Baumit JablonecU21 [18] vs Ceske BudejoviceU21 [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[8] FC Viktoria PlzenU21 [8] vs TepliceU21 [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[4] Hradec KraloveU21 [4] vs Slovan LiberecU21 [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[2] Marila Pribram U21 [2] vs Dukla PrahaU21 [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[6] Mlada BoleslavU21 [6] vs FCBohemians1905 U21 [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tylekeobong.com - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá trận bóng đá mới nhất