GiờTrậnTỷ Lệ Châu ÁTỷ LệTỷ Lệ Châu Âu
10/0619h00[6] Dinamo-Auto [6] vs Sheriff Tiraspol [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0619h00[7] FC Sfintul Gheorghe [7] vs FC Milsami [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0600h00[16] Start IK [16] vs Stromsgodset [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0600h00[11] Lillestrom [11] vs Odd Grenland [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0600h00[14] Stabaek [14] vs Bodo Glimt [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0600h00[15] Sandefjord [15] vs Haugesund [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0600h00[3] Ranheim IL [3] vs Sarpsborg 08 [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0602h00[1] Brann [1] vs Valerenga [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0621h00[4] Selangor PKNS [4] vs Selangor [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0621h00[10] Melaka [10] vs Kuala Lumpur [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0619h30[5] Young Lions [5] vs Balestier Khalsa FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0619h30[8] Geylang United FC [8] vs DPMM FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0600h00[11] Tecnico Universitario [11] vs Liga Dep. Universitaria Quito [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0600h00[5] Independiente Jose Teran [5] vs Deportivo Cuenca [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0600h00[7] Sociedad Deportiva Aucas [7] vs Macara [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0600h00[6] Delfin SC [6] vs Guayaquil City [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0600h00[4] Club Sport Emelec [4] vs Universidad Catolica [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0600h00[8] CD El Nacional [8] vs Barcelona SC(ECU) [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0602h00[A-6] Dep.San Martin [A-6] vs Sport Huancayo [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0602h00[B-4] FBC Melgar [B-4] vs Sport Boys [B-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0602h00[B-3] Real Atletico Garcilaso [B-3] vs Alianza Lima [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0602h00[A-7] Universitario De Deportes [A-7] vs Inti Gas Deportes [A-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0602h00[A-5] UTC Cajamarca [A-5] vs Sport Rosario [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0602h00[B-5] Deportivo Municipal [B-5] vs Deportivo Union Comercio [B-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0602h00[A-2] Comerciantes Unidos [A-2] vs Sporting Cristal [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0602h00[B-7] Academia Deportiva Cantolao [B-7] vs EM Deportivo Binacional [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0604h00[Dong-7] Chicago Fire [Dong-7] vs New England Revolution [Dong-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0604h00[Tay-3] FC Dallas [Tay-3] vs Montreal Impact [Dong-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0604h00[Tay-7] Houston Dynamo [Tay-7] vs Colorado Rapids [Tay-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0604h00[Tay-9] LA Galaxy [Tay-9] vs Real Salt Lake [Tay-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0604h00[Tay-12] Seattle Sounders [Tay-12] vs DC United [Dong-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0604h00[Tay-5] Portland Timbers [Tay-5] vs FC Kansas City [Tay-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0604h00[Tay-10] San Jose Earthquakes [Tay-10] vs Los Angeles FC [Tay-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0604h00[Tay-4] Vancouver Whitecaps [Tay-4] vs Orlando City [Dong-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0623h00[16] Floro [16] vs Strommen [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0623h00[8] Jerv [8] vs Nest Sotra [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0623h00[1] Aalesund FK [1] vs Ullensaker/Kisa IL [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0623h00[6] Notodden FK [6] vs Sandnes Ulf [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0623h00[9] Mjondalen IF [9] vs Ham-Kam [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0623h00[14] Kongsvinger [14] vs Levanger FK [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0623h00[15] Tromsdalen [15] vs Asane Fotball [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0620h00[3] Falkenberg [3] vs Gefle IF [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0622h30[4] Helsingborg [4] vs Degerfors [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0613h00[11] Tochigi SC [11] vs Mito Hollyhock [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0613h00[19] Montedio Yamagata [19] vs JEF United Ichihara Chiba [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0613h00[18] Roasso Kumamoto [18] vs Avispa Fukuoka [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0613h00[21] Kamatamare Sanuki [21] vs FC Gifu [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0615h00[16] Omiya Ardija [16] vs Yokohama FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0615h00[20] Ehime FC [20] vs Oita Trinita [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0615h00[9] Tokushima Vortis [9] vs Machida Zelvia [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0616h00[9] Suwon City [9] vs FC Anyang [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0617h00[1] Seongnam FC [1] vs Busan I Park [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0621h00[4] Coquimbo Unido [4] vs Barnechea [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0604h00[Nhóm 2-15] Los Angeles Galaxy II [Nhóm 2-15] vs Orange County Blues FC [Nhóm 2-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0604h00[Nhóm 2-4] Sacramento Republic FC [Nhóm 2-4] vs Phoenix Rising FC [Nhóm 2-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0604h00[Nhóm 2-14] Seattle Sounders B [Nhóm 2-14] vs OKC Energy FC [Nhóm 2-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0604h00[Nhóm 2-16] Tulsa Roughneck [Nhóm 2-16] vs St.Louis Lions [Nhóm 2-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0604h00[Nhóm 1-8] Tampa Bay Rowdies [Nhóm 1-8] vs Nashville [Nhóm 1-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0613h00[11] Manly United [11] vs Sydney Olympic [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0613h00[9] South Coast Wolves [9] vs Sydney FC (Youth) [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0614h50[3] A.P.I.A. Leichhardt Tigers [3] vs Marconi Stallions [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tylekeobong.com - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá trận bóng đá mới nhất