GiờTrậnTỷ Lệ Châu ÁTỷ LệTỷ Lệ Châu Âu
18/0320h30[12] West Ham United [12] vs Manchester United [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0323h00[1] Manchester City [1] vs Brighton Hove Albion [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[13] Leganes [13] vs Sevilla [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[1] FC Barcelona [1] vs Athletic Bilbao [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[10] Real Betis [10] vs RCD Espanyol [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[11] Celta Vigo [11] vs Malaga [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[19] Deportivo La Coruna [19] vs Las Palmas [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[17] Levante [17] vs Eibar [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[3] Real Madrid [3] vs Girona [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[12] Real Sociedad [12] vs Getafe [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[4] Valencia [4] vs Alaves [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[6] Villarreal [6] vs Atletico Madrid [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h00[20] Benevento [20] vs Cagliari [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h00[18] Spal [18] vs Juventus [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h00[17] Crotone [17] vs AS Roma [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h00[4] Lazio [4] vs Bologna [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h00[7] AC Milan [7] vs Chievo [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h00[1] Napoli [1] vs Genoa [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h00[6] Sampdoria [6] vs Inter Milan [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h00[9] Torino [9] vs Fiorentina [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h00[10] Udinese [10] vs Sassuolo [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h00[19] Verona [19] vs Atalanta [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[11] CD Tondela [11] vs Maritimo [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[16] Estoril [16] vs Pacos de Ferreira [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[17] Feirense [17] vs Benfica [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[18] Moreirense [18] vs Belenenses [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[6] GD Chaves [6] vs Sporting Braga [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[1] FC Porto [1] vs Boavista FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[14] Vitoria Setubal [14] vs Portimonense [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[3] Sporting Lisbon [3] vs Rio Ave [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[9] Vitoria Guimaraes [9] vs Aves [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0317h30[3] AZ Alkmaar [3] vs Groningen [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h30[15] NAC Breda [15] vs Roda JC [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h30[18] Sparta Rotterdam [18] vs AFC Ajax [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h45[6] PEC Zwolle [6] vs Feyenoord [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0317h00[11] Rubin Kazan [11] vs Spartak Moscow [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0317h00[10] Arsenal Tula [10] vs Rostov FK [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0317h00[16] SKA Khabarovsk [16] vs Ural Sverdlovsk Oblast [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0317h00[15] Anzhi Makhachkala [15] vs FK Ruan Tosno [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0317h00[4] FC Krasnodar [4] vs FC Ufa [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0317h00[5] CSKA Moscow [5] vs Amkar Perm [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0317h00[1] Lokomotiv Moscow [1] vs Terek Grozny [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0317h00[2] Zenit St. Petersburg [2] vs Dynamo Moscow [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h00[5] FC Pyunik [5] vs Ararat Yerevan [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h00[8] FK Inter Baku [8] vs FK Gilan Gabala [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h00[3] Zira FK [3] vs Sabayi [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[5] Red Boys Differdange [5] vs Progres Niedercorn [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h00[4] Gzira United [4] vs Senglea Athletic [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[6] Hibernians FC [6] vs Lija Athletic [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[14] Habitpharm Javor [14] vs Cukaricki Stankom [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[2] Partizan Belgrade [2] vs Radnik Surdulica [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[8] FK Napredak Krusevac [8] vs Mladost Lucani [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[4] FK Spartak Zlatibor Voda [4] vs FK Rad Beograd [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[5] FK Vozdovac Beograd [5] vs Radnicki Nis [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[12] Macva Sabac [12] vs Crvena Zvezda [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[7] Vojvodina Novi Sad [7] vs Zemun [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[16] Borac Cacak [16] vs FK Backa Backa Palanka [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0323h00[7] Trabzonspor [7] vs Yeni Malatyaspor [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0323h00[16] Konyaspor [16] vs Kayserispor [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0323h00[12] Bursaspor [12] vs Sivasspor [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0323h00[13] Genclerbirligi [13] vs Akhisar Bld.Geng [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0323h00[15] Alanyaspor [15] vs Goztepe [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0323h00[2] Istanbul Buyuksehir Belediyesi [2] vs Besiktas JK [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0323h00[10] Kasimpasa [10] vs Antalyaspor [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0323h00[18] Kardemir Karabukspor [18] vs Osmanlispor FC [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0323h00[3] Fenerbahce [3] vs Galatasaray [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[1] Midtjylland [1] vs Sonderjyske [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[14] Randers FC [14] vs Odense BK [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[10] Silkeborg [10] vs FC Copenhagen [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[11] Aarhus AGF [11] vs Aalborg [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[13] Helsingor [13] vs Nordsjaelland [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[12] Lyngby [12] vs AC Horsens [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[2] Brondby IF [2] vs Hobro [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0313h00[5] Melbourne Victory [5] vs Central Coast Mariners [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0312h00[9] Shimizu S-Pulse [9] vs Vegalta Sendai [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0312h00[13] Consadole Sapporo [13] vs V-Varen Nagasaki [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0313h00[4] Gamba Osaka [4] vs Kashiwa Reysol [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0313h00[16] FC Tokyo [16] vs Shonan Bellmare [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0314h00[17] Urawa Red Diamonds [17] vs Yokohama Marinos [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0314h00[2] Vissel Kobe [2] vs Cerezo Osaka [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0314h00[12] Hiroshima Sanfrecce [12] vs Jubilo Iwata [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0314h00[1] Sagan Tosu [1] vs Kashima Antlers [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0317h00[7] Nagoya Grampus [7] vs Kawasaki Frontale [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0312h00[1] Jeonbuk Hyundai Motors [1] vs FC Seoul [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0312h00[3] Ulsan Hyundai FC [3] vs Jeju United [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0314h00[4] Suwon Samsung Bluewings [4] vs Pohang Steelers [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[2] Talleres Cordoba [2] vs Defensa Y Justicia [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[25] Temperley [25] vs CA Huracan [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[17] San Martin San Juan [17] vs Gimnasia La Plata [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[13] Argentinos juniors [13] vs Newells Old Boys [23]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[28] Arsenal de Sarandi [28] vs Velez Sarsfield [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[18] Banfield [18] vs Union Santa Fe [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[8] Colon de Santa Fe [8] vs Lanus [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[5] Estudiantes La Plata [5] vs Godoy Cruz Antonio Tomba [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[12] Atletico Tucuman [12] vs Boca Juniors [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[9] Racing Club [9] vs Patronato Parana [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[19] River Plate [19] vs Belgrano [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[15] Rosario Central [15] vs Chacarita juniors [26]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[3] San Lorenzo [3] vs Olimpo Bahia Blanca [27]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[24] Club Atletico Tigre [24] vs Independiente [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[B-6] Nacional Potosi [B-6] vs Real Potosi [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[A-7] Club Guabira [A-7] vs Oriente Petrolero [A-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0303h00[A-1] Bolivar [A-1] vs Universitario de Sucre [A-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0304h15[B-4] San Jose [B-4] vs The Strongest [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0307h00[B-1] Blooming [B-1] vs Sport Boys Warnes [B-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[9] Macara [9] vs Tecnico Universitario [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[7] Independiente Jose Teran [7] vs Universidad Catolica [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[11] Sociedad Deportiva Aucas [11] vs Barcelona SC(ECU) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[3] Delfin SC [3] vs Deportivo Cuenca [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[5] Club Sport Emelec [5] vs Liga Dep. Universitaria Quito [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[10] CD El Nacional [10] vs Guayaquil City [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[4] Perez Zeledon [4] vs AD Carmelita [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[5] Santos De Guapiles [5] vs AD Grecia [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[10] Limon FC [10] vs Municipal Liberia [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[2] Alajuelense [2] vs Cartagines Deportiva SA [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[8] Guadalupe FC [8] vs Universidad de Costa Rica [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[3] Deportivo Saprissa [3] vs Herediano [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h30[9] Bloemfontein Celtic [9] vs Platinum Stars [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h30[7] Baroka FC [7] vs Cape Town City [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[19] Cultural Leonesa [19] vs Cadiz [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[9] CD Lugo [9] vs AD Alcorcon [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[2] Rayo Vallecano [2] vs CF Reus Deportiu [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[22] Sevilla Atletico [22] vs Albacete [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[1] SD Huesca [1] vs Sporting Gijon [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[5] Real Oviedo [5] vs Granada CF [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[21] La Hoya Lorca CF [21] vs Barcelona B [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[18] Gimnastic Tarragona [18] vs Cordoba [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[6] Numancia [6] vs Tenerife [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[7] Osasuna [7] vs Real Zaragoza [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0300h00[8] Real Valladolid [8] vs Almeria [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h30[3] Holstein Kiel [3] vs Heidenheimer [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h30[7] Ingolstadt [7] vs Dynamo Dresden [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h30[4] SV Sandhausen [4] vs VfL Bochum [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h30[10] Union Berlin [10] vs Jahn Regensburg [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h30[2] Fortuna Dusseldorf [2] vs Arminia Bielefeld [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h30[15] Erzgebirge Aue [15] vs Greuther Furth [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h30[12] Eintracht Braunschweig [12] vs MSV Duisburg [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h30[18] Kaiserslautern [18] vs St. Pauli [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h30[1] Nurnberg [1] vs Darmstadt [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[10] SL Benfica B [10] vs Gil Vicente [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[1] Porto B [1] vs SC Covilha [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[19] Sporting Braga II [19] vs Real Sport Clube [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[8] Nacional da Madeira [8] vs Varzim [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[6] Viseu [6] vs Cova Piedade [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[12] FC Famalicao [12] vs Vitoria Guimaraes B [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[16] Oliveirense [16] vs CF Uniao Madeira [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[3] FC Arouca [3] vs Academica Coimbra [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[7] Leixoes [7] vs Sporting CP B [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0322h00[5] Penafiel [5] vs Santa Clara [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h00[15] Adana Demirspor [15] vs Umraniyespor [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h00[3] Ankaragucu [3] vs Eskisehirspor [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h00[18] Gaziantepspor [18] vs Elazigspor [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h00[1] Caykur Rizespor [1] vs Adanaspor [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h00[9] Balikesirspor [9] vs Istanbulspor [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h00[4] Altinordu [4] vs Denizlispor [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h00[13] Erzurum BB [13] vs Giresunspor [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h00[16] Manisaspor [16] vs Gaziantep Buyuksehir Belediyesi [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h00[14] Samsunspor [14] vs Boluspor [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h45[1] Vejle [1] vs Skive IK [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h45[7] Viborg [7] vs Herfolge Boldklub Koge [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h45[3] Vendsyssel [3] vs Fredericia [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h45[10] Fremad Amager [10] vs Nykobing Falster [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h45[2] Thisted FC [2] vs Esbjerg [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h45[8] Roskilde [8] vs Brabrand [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0312h00[2] Busan I Park [2] vs Ansan Mugunghwa FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0313h00[10] Daejeon Citizen [10] vs Seoul E-Land FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0323h15[C-6] Leiknir Reykjavik [C-6] vs Stjarnan Gardabaer [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[B-12] Renate AC [B-12] vs Bassano [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[A-6] Monza [A-6] vs Robur Siena S.S.D. [A-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[C-8] Trapani [C-8] vs Bisceglie 1913 [C-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[A-2] Carrarese [A-2] vs Lucchese [A-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[B-16] Teramo [B-16] vs Albinoleffe [B-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[C-2] Cosenza Calcio 1914 [C-2] vs Lecce [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[B-7] Pordenone Calcio SSD [B-7] vs Fermana [B-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[C-6] Rende [C-6] vs Juve Stabia [C-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[A-17] Gavorrano [A-17] vs Pontedera [A-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[B-11] Santarcangelo [B-11] vs Triestina [B-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[C-7] US Casertana 1908 [C-7] vs Fondi [C-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[C-16] A.S Andria Bat [C-16] vs Catanzaro [C-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[C-3] AC Monopoli [C-3] vs Paganese [C-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[C-19] USD Akragas [C-19] vs ASD Sicula Leonzio [C-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[A-4] Viterbese [A-4] vs Arezzo [A-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[A-9] Pro Piacenza [A-9] vs Livorno [A-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[A-3] Pisa [A-3] vs Piacenza [A-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[C-12] Virtus Francavilla [C-12] vs US Siracusa [C-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[B-1] Reggiana [B-1] vs Gubbio [B-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[B-14] Alma Juventus Fano [B-14] vs Sambenedettese [B-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[C-4] Catania [C-4] vs Reggina [C-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[B-5] Vicenza [B-5] vs SudTirol [B-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[A-18] Prato [A-18] vs Pistoiese [A-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[B-17] Ravenna [B-17] vs AC Mestre [B-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[A-1] Alessandria [A-1] vs Giana [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0313h30[11] Grange Thistle SC [11] vs Brisbane Knights  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0318h00[6] Perth SC [6] vs Floreat Athena [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0312h00[1] Brisbane Olympic United FC [1] vs Far North Queensland Bulls [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0311h30[9] Adelaide Panthers [9] vs West Bay [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[6] Gremio Metropolitano Maringa [6] vs Cascavel PR [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[2] Foz do Iguacu PR [2] vs Parana STC PR [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[12] CE Uniao PR [12] vs Toledo Colonia Work PR [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0302h00[7] Rio Branco PR [7] vs Prudentopolis [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/0305h00[1] Atletico Paranaense [1] vs Londrina PR [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0320h00[1-4] Swansea City U23 [1-4] vs Manchester United U23 [1-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h00[15] BrnoU21 [15] vs Kavina U21 [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h00[12] SK Sigma OlomoucU21 [12] vs Zlin U21 [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h00[14] Vysocina JihlavaU21 [14] vs Fotbal Trinec U21 [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0319h00[11] Banik OstravaU21 [11] vs Synot SlovackoU21 [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[8] FC Viktoria PlzenU21 [8] vs FCBohemians1905 U21 [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[9] Slovan LiberecU21 [9] vs Dukla PrahaU21 [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[4] Hradec KraloveU21 [4] vs TepliceU21 [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[2] Marila Pribram U21 [2] vs Sparta PrahaU21 [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0321h00[6] Mlada BoleslavU21 [6] vs FK Baumit JablonecU21 [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tylekeobong.com - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá trận bóng đá mới nhất